Artist Thumbnail
Jajj Saabh
Songs See All
Singles & EPs See All
thumbnail img1x1
Moti Punn Kite Hone Asi Guruji
Single2026
thumbnail img1x1
Guruji Guruji
Single2026
thumbnail img1x1
Meherbaniya
Single2025
thumbnail img1x1
Muskan | Waheguru
Single2025
thumbnail img1x1
Har ghar Mandir Har ghar Gurudwara
Single2025
thumbnail img1x1
Daateya | Jajj Saabh
Single2025
thumbnail img1x1
Dooriyaa
Single2025
thumbnail img1x1
Aaja Maiya Sher Chadke
Single2025
thumbnail img1x1
Jai Guruji Japeya Kar
Single2025
thumbnail img1x1
Nirmal Naam Tera Satgur
Single2024
Videos See All
thumbnail img16x9
Jai GuruJi Guruji Japlai , Jajj Saabh, Amandeep singh | 8447445431 | Guruji Bhajan
Jajj Saabh ‘Aman’315K views
thumbnail img16x9
Nirmal Naam Tera Satgur | Guruji Bhajan | Jajj Saabh | Jai Guruji | Amandeep Singh
Jajj Saabh ‘Aman’20K views
thumbnail img16x9
Sukh Vele Shukrana , Dukh Vele Ardass || Amandeep Singh || Jajj Saabh
Jajj Saabh ‘Aman’107K views
thumbnail img16x9
Har Ghar Vich Tera Mandir Daateya , Har Ghar Vich Gurdwara | Amandeep Singh | Jajj Saabh
Jajj Saabh ‘Aman’39K views
thumbnail img16x9
Data Teri Duniya Vich kon tera | Daateya | Jajj Saabh Live | #waheguruji #jaiguruji #punjabisong
Jajj Saabh ‘Aman’712 views
thumbnail img16x9
Kithe Chali Saj Kar Nari
Jajj Saabh2.8K views
thumbnail img16x9
New Punjabi dharmik song 🙏 Sukh vele shukrana 🙏 Singer Akash Mani
Akash Mani593 views