Artist Thumbnail
Phượng Liên
Songs See All
Albums
thumbnail img1x1
Lưu Bình Dương Lễ
2024
thumbnail img1x1
Qua Cầu Đắng Cay - Nhị Kiều & Thế Châu
2006
thumbnail img1x1
Tình Phụ Tử
2005
thumbnail img1x1
Kiều Nguyệt Nga
2005
thumbnail img1x1
Mùa Sầu Riêng
1998
thumbnail img1x1
Lương Sơn Bá - Chúc Anh Đài
1997
thumbnail img1x1
Trả Lại Thời Gian
1997
Singles & EPs
thumbnail img1x1
Dĩa Hát Continental Cổ Nhạc 23
Single2024
thumbnail img1x1
Dĩa Hát Continental Cổ Nhạc - Vương Thúy Kiều
Single2024
thumbnail img1x1
Dĩa Hát Continental Tân Cổ Số 20
Single1990
thumbnail img1x1
Dĩa Hát Continental Tân Cổ Số 18
Single1990
thumbnail img1x1
Cổ Nhạc Continental Số 20 - Lỡ Chuyến Đò - Đêm Mưa Cuối Mùa
Single1966
thumbnail img1x1
Cổ Nhạc Continental Số 18 - Tình Người Yêu Cũ
Single1966
thumbnail img1x1
Cổ Nhạc Continental Số 23 - Màu Tím Pensee - Quê Anh Trên Vạn Nẻo Đường
Single1966
Videos See All
thumbnail img16x9
Gõ Cửa | Minh Cảnh Phượng Liên | Tân Cổ Xưa
Tân Cổ Xưa19K views
thumbnail img16x9
Xin trả tôi về Phương Bình Phượng Liên
An Nguyenvan531K views
thumbnail img16x9
PBN 56 | Phượng Liên & Phi Nhung - Tân cổ "Con Gái Của Mẹ"
Thuy Nga11M views
thumbnail img16x9
Tư Liệu Quý – Xin Một Lần Yêu Nhau | Cặp Bão Biển – Minh Phụng & Lệ Thủy Hát Live
thumbnail img16x9
Tàu Đêm Năm Cũ | Minh Cảnh Phượng Liên | Tân Cổ Xưa
Tân Cổ Xưa18K views
thumbnail img16x9
Tam ca Con Gái Của Mẹ với 3 NS tài danh Phượng Liên, NSƯT Phương Hồng Thủy, NSƯT Thoại Mỹ
thumbnail img16x9
Chuyến Xe Lam Chiều -Minh Cảnh-Phượng Liên ( Cù Hà Xi Măng )
hà cù9.2M views
thumbnail img16x9
tân cổ xưa, hai mùa mưa, minh cảnh phượng liên
Thanh tao2M views
thumbnail img16x9
tân cổ xưa,xuân này con không về,thanh tuấn phượng liên
Thanh tao15K views
thumbnail img16x9
Tân Cổ Kiếp Cầm Ca & Phận Tơ Tằm | Nsưt Thoại Mỹ - Võ Minh Lâm
Trương Hoàng Bách1.7K views
Fans might also like
thumbnail img1x1
Minh Cảnh
55K subscribers
thumbnail img1x1
Mỹ Châu
4.7K subscribers
thumbnail img1x1
Minh Phụng
41.6K subscribers
thumbnail img1x1
Thanh Kim Huệ
16.9K subscribers
thumbnail img1x1
Út Hiền
2.2K subscribers
thumbnail img1x1
Chí Tâm
5K subscribers
thumbnail img1x1
Cai Luong 1975
125 subscribers
thumbnail img1x1
Thanh Tuan
20.1K subscribers
thumbnail img1x1
Hà Bửu Tân
2.5K subscribers
thumbnail img1x1
Vương Linh
13.2K subscribers