Artist Thumbnail
Sonal Thakor
Songs See All
Albums
thumbnail img1x1
Sonal Thakor Ni Ramzat, Pt. 1
2025
thumbnail img1x1
Vali Mare Pervi Chhe (Vivah Geet 2023)
2024
thumbnail img1x1
Sona No Garbo - Nonstop
2022
Singles & EPs See All
thumbnail img1x1
Sonal Thakor Ni Ramzat, Pt. 2
EP2025
thumbnail img1x1
Thakoro Dhyan Aapo Bhantar Ma
Single2025
thumbnail img1x1
Zanzariyu
Single2025
thumbnail img1x1
Aatham Aaveshe Mare Maiyar Javu Se
Single2025
thumbnail img1x1
Bar Mahine Bar Ota Hoy Chhe Tare Piyar Na
Single2025
thumbnail img1x1
Chhel Kanudo
Single2025
thumbnail img1x1
Jagmag Divda Ni Dasha Ma Ni Aarti
EP2025
thumbnail img1x1
Karyo Prem Bamno
Single2025
thumbnail img1x1
Vedna
Single2025
thumbnail img1x1
Neja Ramapir Na Farke
Single2025
Videos See All
thumbnail img16x9
Vage Nobat Nagara Velnath Tamara
Sonal Thakor30K views
thumbnail img16x9
Velnath bapa ni aarti || વેલનાથ બાપુની આરતી || સોનલ ઠાકોર
Sonal Thakor2.8K views
thumbnail img16x9
રામાપીર છે | Ramapir chhe | Sonal Thakor 2019 | Ramapir new song
Sonal Thakor17K views
thumbnail img16x9
મેલડીમાં ની આરતી || sonal Thakor || ખોડલમાં ની આરતી || Aarti Sonal Thakor official
Sonal Thakor4K views
thumbnail img16x9
DIVADA JAGMAG JAGMAG THAY SONAL THAKOR ||Mix - Sonal Thakor||
Sonal Thakor1.4K views
thumbnail img16x9
Dilubha na ramapir aarti || sonal thakor || jay jay pir rama
Sonal Thakor545 views
thumbnail img16x9
Lok vidhyalay bhag-1 || sonal Thakor || Suresh Thakor || dandiyaras 2023
Sonal Thakor900 views
thumbnail img16x9
ચામુંડ ન મળી હોત તો || sonal Thakor
Sonal Thakor1.6K views
Live performances See All
thumbnail img16x9
દેશી દાંડીયા માલધારી પરિવાર સાથે
Sonal Thakor713 views
thumbnail img16x9
રામાપીરને જાજી ખમ્મા || એજાર લોક ડાયરો || સોનલ ઠાકોર | sonal Thakor
Sonal Thakor2.5K views
thumbnail img16x9
રાજગઢ દાંડિયારાસ || બાબુ આહિર || સોનલ ઠાકોર
Sonal Thakor601 views
thumbnail img16x9
MANE SIDNE ROKO CHHO MAVA || DANDIYA RAS || SONAL THAKOR
Sonal Thakor1.1K views
thumbnail img16x9
હરદીપ ચૌહાણ દાંડિયારાસ
Sonal Thakor409 views
thumbnail img16x9
Sonal Kunatiya Sacha santoni mathe_Dholra bhajan
Sonal Thakor2.3K views
thumbnail img16x9
Navratri 2019 || Sonal Thakor || Rustam Mir | Morbi
Sonal Thakor142 views
thumbnail img16x9
birthday Dandiyaras || sonal Thakor || Rahul Thakor || sayla
Sonal Thakor985 views
thumbnail img16x9
Desi Dandiyaras 2019 || Sonal Thakor
Sonal Thakor890 views
Playlists by Sonal Thakor
thumbnail img1x1
sonal thakor daniyaras || સોનલ ઠાકોર દાંડિયારાસ
Playlistsonal thakor official106 views
thumbnail img1x1
sonal thakor lagngit સોનલ ઠાકોર લગ્નગીત
Playlistsonal thakor official15 views
thumbnail img1x1
સોનલ ઠાકોર સંતવાણી ભજન || sonal thakor santvani bhajan
Playlistsonal thakor official14 views
Fans might also like
thumbnail img1x1
Abhita Patel
2.18M monthly audience
thumbnail img1x1
Pooja Krishna
271K monthly audience
thumbnail img1x1
Kajal Patel
13.6K subscribers
thumbnail img1x1
Rupal Dabhi
156K monthly audience
thumbnail img1x1
Varsha Vanzara
306K monthly audience
thumbnail img1x1
Tejal Rana
2.24K subscribers
thumbnail img1x1
Hiral Raval
9.35K subscribers
thumbnail img1x1
Shreya Dave
15K subscribers
thumbnail img1x1
Nayan Thakor
32.3K subscribers
thumbnail img1x1
Nitin Barot, Kajal Maheriya
5.42K subscribers